जिल्ह्यात कोरोनाचे १३ नवे रूग्ण

जिल्ह्यात कोरोनाचे १३ नवे रूग्ण आढळले. सध्या जिल्ह्यात १२४ अक्टीव्ह रूग्ण आहेत. तर आत्तापर्यंत ११ हजार ९६७ जणांचा मृत्यू झाला आहे. ठाणे महापालिका क्षेत्रात १ रूग्ण आढळला. सध्या ४७ रूग्ण उपचार घेत आहेत. तर आत्तापर्यंत २ हजार १६४ जणांचा कोरोनाने मृत्यू झाला. कल्याण-डोंबिवलीमध्ये एकही रूग्ण नाही. सध्या ११ रूग्ण उपचार घेत आहेत तर आत्तापर्यंत २ हजार ९६२ रूग्ण दगावले आहेत.
नवी मुंबई महापालिका क्षेत्रात आज १० रूग्ण आढळले. सध्या ४३ रूग्णांवर उपचार सुरू आहेत. आत्तापर्यंत २ हजार ५७ जणांचा मृत्यू झाला. मीरा-भाईंदरमध्ये आज १ रूग्ण आढळला. सध्या ४ अॅक्टीव्ह रूग्ण आहेत तर आत्तापर्यंत १ हजार ४०७ जणांचा मृत्यू झाला. उल्हासनगरमध्ये आज ० रूग्ण, सध्या ३ रूग्ण उपचारार्थ दाखल आहेत. आत्तापर्यंत ६६६ जणांचा मृत्यू झाला. भिवंडीमध्ये आज १ रूग्ण, सध्या ७ रूग्ण उपचार घेत आहेत. तर आत्तापर्यंत ४८५ जणांचा मृत्यू झाला. बदलापूरमध्ये आज ० रूग्ण तर ५ रूग्ण उपचार असून आत्तापर्यंत ३८९ जणांचा मृत्यू झाला आणि
ठाणे ग्रामीणमध्ये ० रूग्ण, सध्या ४ रूग्ण उपचार घेत आहेत. आत्तापर्यंत १ हजार २५७ कोरोनाग्रस्तांचा मृत्यू झाला आहे.

 

Leave a Comment

%d bloggers like this: