जिल्ह्यात कोरोनाचे २३ नवे रूग्ण

जिल्ह्यात कोरोनाचे २३ नवे रूग्ण आढळले. सध्या जिल्ह्यात १४२ अक्टीव्ह रूग्ण आहेत. तर आत्तापर्यंत ११ हजार ९६७ जणांचा मृत्यू झाला आहे. ठाणे महापालिका क्षेत्रात ३ रूग्ण आढळले. सध्या ५२ रूग्ण उपचार घेत आहेत. तर आत्तापर्यंत २ हजार १६४ जणांचा कोरोनाने मृत्यू झाला. कल्याण-डोंबिवलीमध्ये ३ रूग्ण आढळले. सध्या १५ रूग्ण उपचार घेत आहेत तर आत्तापर्यंत २ हजार ९६२ रूग्ण दगावले आहेत.
नवी मुंबई महापालिका क्षेत्रात आज १५ रूग्ण आढळले. सध्या ४१ रूग्णांवर उपचार सुरू आहेत. आत्तापर्यंत २ हजार ५७ जणांचा मृत्यू झाला. मीरा-भाईंदरमध्ये आज २ रूग्ण आढळले. सध्या ७ अॅक्टीव्ह रूग्ण आहेत तर आत्तापर्यंत १ हजार ४०७ जणांचा मृत्यू झाला. उल्हासनगरमध्ये आज ० रूग्ण, सध्या ६ रूग्ण उपचारार्थ दाखल आहेत. आत्तापर्यंत ६६६ जणांचा मृत्यू झाला. भिवंडीमध्ये आज ० रूग्ण, सध्या ६ रूग्ण उपचार घेत आहेत. तर आत्तापर्यंत ४८५ जणांचा मृत्यू झाला. बदलापूरमध्ये आज ० रूग्ण तर ९ रूग्ण उपचार असून आत्तापर्यंत ३८९ जणांचा मृत्यू झाला आणि
ठाणे ग्रामीणमध्ये ० रूग्ण, सध्या ६ रूग्ण उपचार घेत आहेत. आत्तापर्यंत १ हजार २५७ कोरोनाग्रस्तांचा मृत्यू झाला आहे.

 

Leave a Comment

%d bloggers like this: