TMC

ठाणे शहराचा पाणीपुरवठा उद्या बंद

महाराष्‍ट्र औद्योगिक क्षेत्रातील पाणी पुरवठा योजनेच्‍या 1590 मिलीमीटर व्यासाच्या जलवाहिनीच्या अत्यावश्यक दुरुस्तीचे काम करण्यात येणार असल्याने उद्या म्हणजे 13 ऑक्‍टोबर रोजी  24 तास ​शिळ टाकी येथील पाणी पुरवठा बंद राहणार आहे. या कालावधीत कळवा प्रभाग समितीमधील गणपतीपाडा, विटावा व कळव्‍याचा काही भाग इत्यादि परिसराचा महाराष्‍ट्र औद्योगिक विकास महामंडळाकडून होणारा पाणी पुरवठा 24 तास बंद राहणार आहे. तसेच ठाणे महानगरपालिकेच्या स्वतःच्या पाणी पुरवठा योजनेअंतर्गत पिसे येथील पंपिंग स्टेशनच्या सब स्टेशनमध्ये विज पडल्याने दुरुस्तीसाठी तसेच पाणी वितरण जलवाहिन्यांवरील एअर व्हॉल्व, गळतीची दुरुस्ती करण्यासाठी उद्या सकाळी 10.00 ते संध्याकाळी 8.00 वाजेपर्यंत पाणीपुरवठा पुर्णपणे बंद राहील. त्यामुळे घोडबंदर रोड, पातलीपाडा, पवारनगर, कोठारी कम्पाऊण्ड, आझादनगर, डोंगरीपाडा, वाघबीळ, ओवळा, समतानगर, ऋतूपार्क, उथळसर इत्यादी ठिकाणचा पाणीपुरवठा उद्या बंद राहील. या शटडाऊनमुळे पुढील एक ते दोन दिवस कमी दाबाने पाणी पुरवठा होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *